Link sopcast mu vs crystal palace

     
link sopcast MU vs Crystal Palace: update tin tức mới về links sopcast MU vs Crystal Palace, hình ảnh, video video mới tuyệt nhất về links sopcast MU vs Crystal Palace bên trên phauthuathammat.com

Bạn đang xem: Link sopcast mu vs crystal palace


Thể Thao 247 cập nhật link coi trận đấu giữa MU vs Crystal Palace, diễn ra lúc 21h00 ngày 30/9 trong khuôn khổ vòng 7 siêu hạng Anh
Bảng tổng chuẩn bị SEA Games 30
Quốc gia
*
*
*
Tổng số

Xem thêm: Trường Đại Học Giáo Dục Đại Học Quốc Gia Hà Nội, 404 Not Found

LỊCH THI ĐẤU đá bóng nam
*
Brazil
Ngày Môn vận chuyển viên HC
11/6Điền ghê (4 x 400 mét tiếp sức nữ giới )Nguyễn Thị Oanh - Nguyễn Thị Thủy - Quách Thị Lan - Nguyễn Thị Huyền
11/6Điền ghê (nhảy ba bước nữ)Trần Huệ Hoa
11/6Điền gớm (nhảy cao nam)Đào Văn Thủy
11/6Điền gớm (4 x 400 mét tiếp sức phái nam )Đào Xuân Cường - Lương Văn Thao - Lê Trọng Hinh - Quách Công Lịch
11/6Điền khiếp (100m quá rào nữ)Trần Thị Yến Hoa
11/6Bi sắt (đôi nữ)Ngô Thị Huyền Trân - Nguyễn Thị Thi
11/6Điền kinh ( 10.000 mét nữ)Phạm Thị Huệ
11/6Điền kinh ( 1.500 mét nữ)Nguyễn Thị Phương
11/6Điền kinh ( 1.500 mét nam)Dương Văn Thái
11/6Điền gớm (1.500m nữ)Đỗ Thị Thảo
11/6Bi sắt (đôi nam)Ngô Rom - è cổ Thạch Lam
11/6Bắn súng (đồng đội nữ giới súng ngắn 25m)Triệu Thị hoa hồng - Lê Thị Hoàng Ngọc - Phạm Thị Hà
11/6Đua thuyền (bốn người)Ngọc Đức - Minh chính - Đặng Dũng - quang đãng Tùng
11/6Bắn súng (đồng nhóm nam 50m súng ngắn)Nguyễn Hoàng Phương - Hoàng Xuân Vinh - nai lưng Quốc Cường
11/6Rowing ( 500m song nam hạng nhẹ)Nguyễn Văn Tuấn - Nguyễn Văn Đức
11/6Bắn súng (50m súng ngắn hơi)Hoàng Xuân Vinh
11/6Rowing (đôi nam)Đàm Văn Hiếu - Nguyễn Đình Huy
11/6Rowing (đôi nữ)Lê Thị An - Phạm Thị Huệ
11/6Rowing ( 500m đôi nữ giới hạng nhẹ)Phạm Thị Thảo - Tạ Thanh Huyền
11/6Rowing ( 500m cá thể nam)Nguyễn Văn Linh
10/6Bơi (400m từ do)Nguyễn Thị Ánh Viên
10/6Điền gớm (1500 m nam)Lâm quang đãng Nhật
10/6Điền khiếp (200m nam)Lê Trọng Hinh
10/6Pencak Silat (biểu diễn)Hoàng quang đãng Trung
10/6Boxing (75kg nam)Trương Đình Hoàng
10/6Điền tởm (800m nam)Dương Văn Thái
10/6Điền gớm (800m nữ)Đỗ Thị Thảo
10/6Điền ghê (10 môn phối hợp)Nguyễn Văn Huệ
10/6Boxing (60 kg)Nguyễn Văn Hải
10/6Điền tởm (400m rào nam)Quách Công Lịch
10/6TDDC (xà đối chọi nam)Đinh Phương Thành
10/6Điền khiếp (400m rào nữ)Nguyễn Thị Huyền
10/6TDDC (biểu diễn trường đoản cú do)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Đỗ Thị Vân Anh
10/6TDDC (cầu thăng bằng)Phan Thị Hà Thanh
10/6TDDC (nhảy chống)Hoàng Cường
10/6TDDC (nhảy chống)Lê Thanh Tùng
10/6TDDC (xà kép nam)Phạm Phước Hưng
10/6TDDC (xà kép nam)Đinh Phương Thành
10/6Boxing (hạng lông 51kg)Nguyễn Thị Yến
10/6Boxing (hạng kê 54kg)Lê Thị Bằng
3/6Đấu kiếm (kiếm liễu nữ)Nguyễn Thị Hoài Thu
3/6Bóng bàn (đôi nam giới nữ)Mỹ Trang - quang Linh
2/6Bóng bàn (đôi nam)Tuấn Quỳnh - Anh Tú

*